top of page

Gidauniyar Alwaseelah ta himmatu wajen tabbatar da cewa gidan yanar gizon mu ya isa ga nakasassu. Muna aiki akai-akai don sanya gidan yanar gizon mu kamar yadda zai yiwu kuma inganta ƙwarewar mai amfani ga kowa da kowa, gami da nakasassu.

Bayanin Samun damar

An sabunta wannan bayanin a ƙarshe akan [shigar da kwanan wata].
A Alwaseelah Foundation, muna ƙoƙari don tabbatar da cewa gidan yanar gizon mu da abubuwan dijital sun isa ga masu nakasa. An sadaukar da mu don saduwa da buƙatun WCAG [2.0 / 2.1 / 2.2 - zaɓi zaɓi mai dacewa] jagororin a matakin [A / AA / AAA - zaɓi zaɓi mai dacewa]. Ƙoƙarin da muke yi na cimma hakan ya haɗa da:

Menene damar yanar gizo

Samun damar yanar gizo yana nufin cewa mutanen da ke da nakasa za su iya fahimta, fahimta, kewayawa, da mu'amala tare da gidan yanar gizon, kuma suna iya ba da gudummawa ga gidan yanar gizon. Wannan kuma ya ƙunshi sanya gidan yanar gizo mafi amfani ga mutane masu nakasa.

Accessibility adjustments on this site

Mun ɗauki matakai don tabbatar da gidan yanar gizon mu ya bi ka'idodin WCAG [2.0 / 2.1 / 2.2 - zaɓi zaɓi mai dacewa]. Wasu daga cikin matakan da muka aiwatar sun haɗa da:

    Sanarwa na yarda da ƙa'ida ta ɓangare na uku saboda abun ciki na ɓangare na uku [ƙara kawai idan ya dace]
Ƙungiyarmu ta sadaukar da kai don tabbatar da isa ga jiki a ofisoshi da rassan mu. Mun aiwatar da tsare-tsare iri-iri don tabbatar da cewa masu nakasa za su iya samun damar ayyukanmu da wuraren aiki. Waɗannan shirye-shiryen sun haɗa da [shigar da bayanin tsare-tsaren samun dama a ofisoshi / rassan Alwaseelah Foundation].

Bukatu, batutuwa, da shawarwari

Shirye-shiryen samun dama a cikin ƙungiyar [ƙara kawai idan ya dace]

Idan kun ci karo da wasu al'amurran isa ga gidan yanar gizon mu, ko kuma idan kuna buƙatar ƙarin taimako, da fatan za a tuntuɓi mai gudanar da damar mu:
[Sunan mai kula da damar shiga]
[Lambar waya na mai kula da samun dama]
[Adireshin imel na mai gudanar da samun dama]
[Shigar da kowane ƙarin bayanan tuntuɓar idan ya dace / akwai]

Bukatu, batutuwa, da shawarwari

Idan kun sami batun isa ga rukunin yanar gizon, ko kuma idan kuna buƙatar ƙarin taimako, ana maraba da ku tuntuɓar mu ta hanyar mai kula da isa ga ƙungiyar:

  • [Sunan mai gudanarwar samun dama]

  • [Lambar waya na mai kula da samun dama]

  • [Adireshin imel na mai gudanar da samun dama]

  • [Shigar da kowane ƙarin bayanan tuntuɓar idan ya dace / akwai]

bottom of page